หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ***
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องคลิบตบตีกันของนักเรียนที่ยังคงปลิวว่อนในเน็ต  (อ่าน 689 ครั้ง)
kisana
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 09:05:26 AM »

เรียน ท่านนายกรัฐมนตรี

ผมไม่ทราบว่ามีความจริงใจการแก้ไขปัญหาเยาวชนทะเลาะวิวาท และมีการถ่ายคลิบไว้ แถมเอาเผยในเน็ต  .....ซึ่งเป็นแหล่งใหญ่ที่ยังคงมีเผยแพร่คลิบอันน่าสมเพศ  เหล่านั้น  ไ่ม่ทราบทางนายก และกระทรวงไอซีทีจะจัดการยังไม่ทราบ  เพราะปัญหาดังกล่าวรุนแรงมากขึ้นทุก  ๆ วัน ในฐานะที่ผมก็เป็นไทยและเคยเป็นวัยรุ่นขอให้นายกลงแก้ไข โดยด่วนมาก ๆ  เลย 

ขอขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับหากท่านยังมีจริยธรรม  ศิลธรรมอันดี  และมุ่งแก้ไขปัญหาเยาวชนอย่างจริง  เพราะเป็นหลายรัฐบาลมาแล้วไม่เคยเอาใจปัญหาเยาวชนเลยแม้่แต่น้อย

หมายเหตุ webmaster ปรับแก้ไขถ้อยคำเพื่อความเหมาะสม ... = ข้อความที่ตัด   
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์