หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ***
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: ให้กำลังใจและแสดงความคิดเห็นเล็กๆครับ  (อ่าน 859 ครั้ง)
limshimin
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 12:32:08 AM »

ก่อนอื่นสวัสดีปีใหม่แล้วก็แสดงความ ยินดีด้วยนะครับที่ได้ตำแหน่งท่านนายกครับ  เรื่องเกี่ยวกับระบบFTTHครับ(fiber Obtic to home) ที่สามารถเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตได้เร็วมากครับผมแนะนำให้ท่านนายก ออกนโยบาลเร่งใช้โดยเร็วและทำให้ราคถูกด้วยนะครับผมรับรองคนใช้เต็ม และคุ้มกับงบประมาณที่ลงไปด้วยครับ อีกเรื่องนึงคือ ยังไงช่วยประสานการรถไฟเพิ่มเที่ยวรถ ด่วนลงตรังให้หน่อยได้มั้ยครับเพราะเต็มเร็วมาก ถ้าให้ดีเป็นบัตเตอร์***์ดก็จะดีมากครับ เพราะคนตังไปกลับกทมบ่อยมาก ถ้าไม่จองตั๋วล่วงหน้าสองสามอาทิตย์หาตั๋วได้ยากมากครับ รบกวนหน่อยนะครับผมลูกหลานท่านอดีตนายกชวนปัญหานี้คนบ่นกันเยอะครับ(ใจจริงอยากให้มีรถไฟความเร็วสูงแบบญี่ปุ่น)ขอบคุณมากครับที่รับฟังให้กำลังเสมอครับแล้วจะเข้ามาเยี่ยมบ่อยๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Abhisit Vejjajiva
Administrator
Normal

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 02:10:06 PM »

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็น กำลังใจและสวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์