หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ***
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: นโยบานเรียนฟรี 15 ปี  (อ่าน 720 ครั้ง)
jingjan
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:29:57 PM »

เรื่องนโยบายเรียนฟรี 15 ปี หนังสือยืมเรียนนี่เวลาไปต่อที่อื่น ตอนปิดเทอมจะเอาอะไรอ่านค่ะ แล้วถ้าให้นร.เอาหนังสือไปอ่านด้วยจะเกิดปัญหาหนังสือหาย แล้วพอเรียนไปเรื่อย ๆ มันก็จะต้องใช้หนังสือเก่าของปีก่อน ๆ มาประกอบการเรียนด้วย เเล้วถ้าไม่มีก็ต้องไปซื้อใหม่ ก็เสียเงินอีกค่ะ ช่วยชี้เเจงด้วยค่ะ หรือว่ามีแนวทางแก้ไขอยู่แล้วเพราะทางโรงเรียนไม่ได้แจ้งให้ทราบ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์