หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ***
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: กองทุนเงินล้าน  (อ่าน 2163 ครั้ง)
cartoonnarak
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

หนูรักในหลวง

« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 06:56:35 PM »

หนูอยากถามว่าเรื่องกองทุนเงินล้านของแต่ละหมู่บ้านน่ะค่ะตอนนี้นโยบายของคุณอาอภิสิทธิ์ทำยังไงกับมันคะ แล้วผู้ที่เคยกู้ยืมตอนรัฐบาลทักษิณแต่ยังไม่ได้ชำระหนี้คืน ป่านนี้ก็หลายปีแล้วล่ะค่ะ อยากทราบว่ารัฐบาลยกผลประโยชน์ให้ประชาชนคือตัดเป็นหนี้สูญหรือป่าวคะ ได้โปรดตอบหนูด้วยนะคะ แล้วหนูจะเข้ามาอ่านคำตอบนะคะ ยิ้มกว้างๆ จุมพิต
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์