หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ***
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการกู้เงินธนาคารออมสินออกแล้วค่ะ  (อ่าน 3563 ครั้ง)
tree_wq
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 11:37:15 AM »

จากที่รอผลการดำเนินการให้กู้เงินของธนาคารออมสิน มาเกือบ 40 วัน ในที่สุดธนาคารก็แจ้งผลแล้วค่ะ

- คุณไม่ผ่านการพิจารณา สาเหตุ รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายมีไม่ถึง 60% .......แล้วยังเป็นหนี้อีก (อ้าววววววววววว)

อยากบอกว่า........

1.  ถ้าดูแค่รายได้นะ ไม่ต้องรอถึง 40 วันหรอก เอาแค่ตอนส่งหลักฐานคุณก็เห็นแล้ว

2.  ถ้าไม่เป็นหนี้ฉันจะมากู้คุณเหรอ

3.  ฟาสร์แทรก เค้ารอกันไม่เกิน 7 วัน นี่ เกือบ 40 วัน

4.

4.  หงุดหงิดคิดอะไรไม่ออก.....อึ้ง......เนี่ยนะให้กู้เงินมาชำระหนี้  แบบนี้ไปกู้นอกระบบดีกว่าไหม.......

5.
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์