หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
หัวข้อนี้ยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้ง
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: การกู้เงินธนาคารอิสลาม  (อ่าน 7177 ครั้ง)
sapunna
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 12:11:28 PM »

เนื่องจากดิฉันเป็นหนีบัตรเครดิตสถาบันการเงินต่างๆ เป็นจำนวนเงิน 200,000 บาทเมื่อธนาคารอิสลามมีการกู้เพื่อปิดบัตรเครดิตสถาบันการเงินต่าง ๆ ได้จึงได้ทำเรื่องไป แต่ติดที่ว่าดิฉันติดเครดิตบูโร ทางแบงค์จึงไม่อนุมัติ ปัจจุบันต้องแบ่งจ่ายตามสถาบันต่างๆ บัตรละ 500-1000 บาท ตามยอดที่ค้างแต่ถ้าหาแหล่งเงินกู้ที่สามารถให้โอกาส สามารถเจรจาลดยอดลงมาเพื่อปิดบัตรได้ อยากให้รัฐบาลช่วยแก้ปัญหาให้ด้วยค่ะ อยากหมดหนี้เหมือนกัน คนที่เคยพลาดก็อยากลืมตาอ้าปากเหมือนกัน ปัจจุบันจ่ายหนี้บัตรตกเดือน
ละ 5,000 บาท แต่กว่าจะหมดแต่ละบัตรก็นานหลายปีอยู่ ขอความกรุณาพิจารณาให้ความช่วยเหลือด้วยนะค่ะ เพราะดิฉันว่าไม่ได้เป็นที่ดิฉันคนเดียวคงมีอีกหลายร้อยคนที่เจอปัญหาเหมือนดิฉัน  ขอบพระคุณค่ะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์