หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ****
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: การบรรจุลูกจ้างกระทรวงสาธารณสุข  (อ่าน 1558 ครั้ง)
football
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 03:48:36 PM »

นายกครับ  ช่วยดูแลการบรรจุข้าราชการของสาธารณสุขด้วย ทั้งสายงาน จพ.สาธาณรสุขชุมชน,ทันตสาธารณสุข,เทคนิคเภสัช ยังไม่ได้รับการบรรจุ  รุ่นที่จบตั้งแต่ปี 2549 ผมทำงานมา 4-5 ปีแล้ว  ยังมีคนที่เหมือนผมอีกหลายพันคนครับบางคนก็เริ่มท้อ  บางคนก็เริ่มลาออกไปทำงานอย่างอื่น  ช่วยหน่อยนะครับผมขอความกรุณา
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์