หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ****
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: 5 มาตรการเพื่อความปรองดองแห่งชาติ  (อ่าน 1155 ครั้ง)
กุญชร
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 12:06:10 AM »

ขอบคุณมากที่ยังเป็นความหวังสำหรับประเทศไทย แม้ว่าจะเป็นงานหินแต่ก็ยังสู้ทนนะคะ ได้ฟังท่านแถลงแล้วก็ตั้งใจว่าจะเขียนเป็นจดหมายไปให้ท่านเลย แต่ก็ไม่ทราบว่าจะเป็นที่สำนักนายกฯ หรือที่พรรคฯ ดี อย่างไรก็ตาม ขอฝากความชื่นชมไปยังคุณสุเทพ เทือกสุบรรณ คุณกรณ์ จาติกวนิช พันเอกสรรเสริญ แก้วกำเนิด และคนดีทุกคนที่เรารู้จักชื่อในข่าวค่ำวันนี้ทั้งหมด
รัฐบาลทำได้ดีที่สุดตั้งแต่การชุมนุมคนเสื้อแดงปลายเดือนมีนาคมจนบัดนี้ ขอบคุณที่รอบคอบเพื่ออนาคตของประเทศ และที่สำคัญขอให้กำลังใจคนดีในการแก้ปัญหา พวกเราจะแสดงความเห็นกันทั่วหน้าค่ะ โดยไม่เกรงใจด้วยนะคะ เพราะเรามั่นใจในทีมทำงานของท่าน

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์