หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: **
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: เงินเดือนครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ  (อ่าน 2851 ครั้ง)
bam
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 09:33:50 AM »

หนูอยากรบกวนท่านนายกช่วยทำให้เงินเดือนครูพี่เลี้ยงเด็กพิการออกพร้อมเงินข้าราชการได้มั๊ยคะเพราะชีวิตส่วนใหญ่ค่าใช้จ่ายอยูที่สิ้นเดือนพวกหนูได้เงินเดือนน้อยและยังมาคอยว่าเงินจะมีใครลืมทำเรื่องเบิกให้มั๊ย ตอนแรกดีใจที่ได้ทำงานในโครงการของท่านลาออกจากบริษัทที่ได้รับเงินเดือนหลักหมื่นเพราะเชื่อในความมั่นคงในโครงการท่านขอให้ท่านเมตตาครูพี่เลี้ยงบ้างนะคะหนูเชื่อในคำพูดท่านคิดว่าท่านคงเห็นใจประชาชนที่เลื่มใสในท่านและเชื่อมั่นท่านอย่างเช่นที่ท่านพูดไว้กับประชาชน ขอบคุณมากค่ะที่ท่านรับฟังคนจน
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์