เงินเดือนครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ

(1/1)

:
หนูอยากรบกวนท่านนายกช่วยทำให้เงินเดือนครูพี่เลี้ยงเด็กพิการออกพร้อมเงินข้าราชการได้มั๊ยคะเพราะชีวิตส่วนใหญ่ค่าใช้จ่ายอยูที่สิ้นเดือนพวกหนูได้เงินเดือนน้อยและยังมาคอยว่าเงินจะมีใครลืมทำเรื่องเบิกให้มั๊ย ตอนแรกดีใจที่ได้ทำงานในโครงการของท่านลาออกจากบริษัทที่ได้รับเงินเดือนหลักหมื่นเพราะเชื่อในความมั่นคงในโครงการท่านขอให้ท่านเมตตาครูพี่เลี้ยงบ้างนะคะหนูเชื่อในคำพูดท่านคิดว่าท่านคงเห็นใจประชาชนที่เลื่มใสในท่านและเชื่อมั่นท่านอย่างเช่นที่ท่านพูดไว้กับประชาชน ขอบคุณมากค่ะที่ท่านรับฟังคนจน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ