หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: **
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: กรณี 3 จังหวัดชายแดนใต้(11)  (อ่าน 559 ครั้ง)
KT.
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 10:50:01 AM »

ครับท่านลองดูนะครับ ถ้าเป็นประโยชน์ก็ขอยกให้ประเทศไทยและชาวจังหวัดชายแดนใต้และผู้เสียชีวิตทุกท่าน แต่ถ้าไม่ก็ถือว่าที่พูดคุยไปเป็นอากาศธาตุแล้วกันนะครับ
นิดนึงครับ ฝากถึง ท่านถาวร พี่ชายของผมหน่อย กรณีงานพิธีต่างๆ เช่น งานวันแม่ 12 สิงหา งานวันพ่อ 5 ธันวา กรณีให้ผู้ใหญ่บ้าน กำนั่นมาร่วมพีธีในจังหวัด ผมว่า มหาดไทยน่าจะบังคับหรืออกเป็นหนังสือบังคับไปเลยว่าให้แต่งชุดกันเต็มยศหน่อย เพราะคืองานราชพิธี เพราะผู้ใหญ่บ้านกำนันบางท่านบางจังหวัด แต่งตัวยังกะจะไปดำนา ไปทำสวนงั้นแหละครับท่าน
และอยากบอกท่านนายกว่า หลักการนโยบายท่านดีครับ หลายๆนโยบายเลย แต่ พอไปทำในรายละเอียดแล้วมันไม่ได้อย่างที่ตั้งโครงการไว้ บางเรื่องแทนที่จะได้คะแนนนิยมกลับตรงข้ามไป เน้นรายละเอียดหน่อยนะครับท่านครับ
และวันหลังอยากแสดงความเห็นเรื่องหนี้นอกระบบมั้ง เผื่อจะเป็นประโยชน์กับทุกฝ่ายครับ
ด้วยความเคารพอย่างสูง
KT.

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์