หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: **
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงานจ้างเหมาบริการ  (อ่าน 1799 ครั้ง)
Rotjana
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 12:31:23 PM »

เรียน  ท่านนายกอธิสิทธิ์
            ดิฉันเป็นพนักงานจ้างเหมาบริการของกรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่าและพันธุ์พืช
ปฎิบัติงานอยู่จังหวัดยะลา  อยากให้ท่านช่วยเหลือค่ะ  เนื่องจากพนักงานจ้างเหมาบริการไม่มีสวัสดิ์การอะไรเลย  เงินเดือนก็น้อยแค่5000บาท น้อยกว่านี้ก็มีค่ะ  ประกันสังคมก็ไม่มี  ปฏิบัติงานอยู่ในจังหวัดยะลาก็จริงแต่เงินเสี่ยงภัยก็ไม่ได้  สอบถามไปที่ศอ.บต.แล้วบอกว่าพนักงานจ้างเหมาบริการไม่อยู่ในระเบียบ...ระเบียบอะไรก็ไม่รู้  ท่านช่วยทำให้อยู่ในระเบียบได้ไหมค่ะ....วอนท่านนายกช่วยพิจารณาช่วยเหลือพนักงานระดับรากหญ้าด้วยนะค่ะ
..............................ด้วยความนับถืออย่างสูง.......................
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์