หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: **
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องบ่อนการพนัน  (อ่าน 562 ครั้ง)
sakchai.c
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 01:03:16 AM »

เมื่อเร็วนี้ข่าวเรื่องบ่อนการพนัน ดังมาก แต่ตอนนี้เงียบกลิบ
ผมขอแจ้งข่าวสารเรื่องบ่อนการพนันหน่อยนะครับ
เพราะตอนนี้ที่ชลบุรี บ่อน โต๊ะบอล เกลื่อนเมือง(ร.ต.อ เฉลิมไม่ว่างมั่วแต่ไปช่วยไครที่อยู่ไกลถึงต่างแดนอยุ่)รอบๆนิคมอมตะนครมีอยุ่ประมาณ4-5บ่อนเลย(ที่ไม่รู้อีกเพียบ)
คนแถวนี้เค้ารู้กันทั้งนั้น(ยกเว้นตำรวจไทย)ที่ไม่รู้กับเค้าหรือรู้อยู่แก่ใจก็ไม่แน่ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์