หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ****
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ  (อ่าน 1320 ครั้ง)
wicha
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 10:00:27 PM »

ก่อนอื่นผมก็ต้องขอสวัสดีท่านนายกอภิสิทธิ์  เนื่องจากผมเป็นสมาชิกใหม่นะครับ
ผมชื่อ ด.ช.วิชชา วาสนวัฒนาจรัส  อายุ 14ปี  ศึกษาอยู่มัถยมศึกษาปีที่ 2
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ ครับ  แต่บ้านของผมอยู่ที่จังหวักำแพงเพชร บ้านเลขที่ 320 ม.2   ต.แสนตอ   อ.ขาณุวรลักษบุรี        ผมเดินทางโดยรถตู้
เช้าไปเย็นกลับครับ  ผมอยากจะมาขอความช่วยเหลือจากท่านครับ  คือว่าแถวบ้านผมมี
แหล่งการพนันอยู่เป็นจำนวนมากครับ และมันไม่ไช่ผู้ใหญ่เพียงอย่างเดียวครับมันยังรวมไปถึงเด็ก  ผู้ใหญ่แถวนี้ก็เล่นไพ่ซะส่วนใหญ่  แต่เด็กๆๆก็จะไปเล่น ตู้สรอต อะครับและตำรวจก้ไม่เคยมีการที่จะช่วยดูแลสอดส่องเลยครับ  เพราะมันมีอยู่เต็มหมู่บ้านเลยครับ
ผมจึงมาฝากท่านด้วยนะครับ  หวังว่าท่านนายกจะรับฟังนะครับ
ผมก็ในฐานะเด็กคนหนึ่งที่อยากจะช่วยเหลือท่านในอีกทางหนึ่งนะครับ
สุดท้ายนี้ก้ขอให้ท่านนายกเป็นคนดีของประเทศชาติต่อไปครับผมเป็นกำลังใจให้ครับ  สู้ๆๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
wicha
Normal
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 08:40:46 PM »

^^เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ ยิ้ม  สู้ๆๆๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
wicha
Normal
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 09:43:43 PM »

วิชชา   วาสนวัฒนาจรัส  ศึกษาอยู่ที่โรงเรียนสตรีนครสวรรค์  ขอให้ทุกคนทำหน้าที่ของตนเองให้เต็มที่เพื่อประเทศไทยของเราและองค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
wicha
Normal
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 04:40:06 PM »

สู้ๆๆ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์