หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: **
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้องเรียนเรื่องบ่อนการพนัน / ยาเสพติด  (อ่าน 1989 ครั้ง)
byparry
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 01:00:35 PM »

เรียนท่านนายก..
ไม่รู้จะพึ่งพาใครได้แล้ว แถวลาดพร้าว71 ซอยโรงไม้เก่า หรือทางเข้าปากทางหมู่บ้านเลิศอุบล มีบ่อนการพนันเปิด 24 ชม. เห็นคนแถวนั้นว่ามีนายตำรวจใหญ่เป็ฯเจ้าของค่ะ ..
มีเด็กน้อยวิ่งเข้าออกได้ตลอด และมีการส่ง ยาเสพติดกันในนั้นด้วยค่ะ ตำรวจท้องที่ไม่เคยไปตรวจสอบเลย ท่านนายกช่วยจัดการให้ด่วนค่ะ ไม่ไว้ใจตำรวจท้องที่ และ กองปราบเลยค่ะ ขอให้จัดการด่วนที่สุดค่ะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
wiwattana
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 09:31:25 AM »

บ่อนการพนันตรงข้าม ม.เทคโนโลยีมหานคร เขตหนองจอก ในหมู่บ้านภัทรวรรณสร้างความวุ่นวายมากครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์