หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: **
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: ครูในโครงการ SP2  (อ่าน 1362 ครั้ง)
moonoteti
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 08:38:48 PM »

โกรธ กราบเรียนท่านนายกที่เคารพ  กระผมขอร้องเรียนเรื่องเงินเดือนในโครงการ SP2 ผมและเพื่อนๆอีกจำนวนหนึ่งที่เป็นครูในโครงการนี้  สังกัดเขตพื้นที่มัธยมเขต 10 เนื่องจากว่าเป็นเวลา 3 เดือนแล้วที่ข้าพเจ้าและเพื่อนๆยังไม่ได้รับเงินเดือนเลยครับ  พวกผมเดือดร้อนมาก  ต้องไปยืมเงินของคนอื่นมาใช้  สาเหตุที่ได้รับรู้มาคือ  เจ้าหน้าที่ที่ทำเรื่องเงินเดือนป่วยไม่สามารถทำงานได้  ผมไม่เข้าใจว่าทำไมไม่จัดหาเจ้าหน้าที่มาทำงานแทน  แล้วผมยังไม่แน่ใจเหมือนกันเลยครับว่าจะได้เงินเดือนตอนไหน  ผมจึงอยากให้ท่านนายกช่วยแจ้งผู้ที่เกี่ยวข้องให้รีบดำเนินการให้หน่อยนะครับ  ผมและเพื่อนๆเดือดร้อนจริงๆนะครับ  พวกผมไม่รู้จะไปให้ใครช่วยแล้วครับ  ตอนนี้ก็ได้แต่รอๆๆๆและก็รอ  ผมหวังว่าผมจะได้รับข่าวดีในเร็วๆนี้นะครับ 
ผมต้องขอโทษที่ผมได้ดำเนินการไปก่อนหน้านี้แล้วคือได้ส่งไปที่เมลท่านนายกนะครับ
ผมและเพื่อนๆขอขอบพระคุณมากครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์