หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: **
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีสุดท้ายชนะเลอกตั้ง  (อ่าน 715 ครั้ง)
krissaja
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 01:30:37 PM »

รบกับเขมร
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
konmike
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 02:26:06 PM »

ไม่เห็นด้วยเลยครับ เขมรไม่ใช่เป้าหมายของเรา เราควรจะเป็นมิตรกับประเทศเพื่อนบ้านของเราทุกประเทศ พม่า ลาว มาเลเซีย แล้วก็เขมร ส่วนเขมรมันจะเป็นอย่างไร เราก็ทำตามสิทธิที่เราพึงทำได้ก้พอครับ เชื่อว่า คนส่วนใหญ่ก็คงไม่อยากเห็นสงคราม การจะชนะการเลือกตั้งถ้าต้องแลกกับการทำสงคราม ผมเชื่อว่าคุณอภิสิทธิ์ไม่ทำหรอกครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์