หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ****
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: เอี่ยวด้วยคน  (อ่าน 737 ครั้ง)
bunlert
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:46:04 AM »

ท่านอภิสิทธิ์ครับ ผมก็งง ๆ กับเหตุการณ์บ้านเมืองยุคนี้เหมือนกันเพราะมันเล่นพวกและมีกระสุนเยอะมาก และอีกอย่างการเลือกตั้งครั้งนี้ในหลายพื้นที่ท่านคัดเลือกคนที่สู้คนเดิมไม่ได้ในหลาย ๆ เรื่อง ใหญ่ ๆ คือนอกเวลาเลือกตั้งผ่านไปแล้วไม่ปรากฏตัวเหมือนช่วงหาเสียง ความเสมอต้นเสมอปลายเท่านั้นจึงจะเป็นของแท้ งานนี้ผมลุ้นที่อุบล และ เขตดอนเมือง เพื่อความมันของตัวเองบอกตรง ๆ  ผมเป็นคนของท่านแต่เห็นท่านมีดาบในมือลับเสียคมแต่ไม่ฟัน มันก็ไม่มีประโยชน์ พวกสติ๊กเกอร์สีแดง ๆ  ที่เขียนว่า ดีแต่พูดตามท้านรถแท็กซี่เห็นแล้วผมน้อยใจแทนท่านนะ

ยั่งรักท่านเหมือนเดิม

ว่าง ๆ  เชิญท่านมาทานข้าวด้วยกันครับ สิ่งที่คับแค้นมันจะได้ระบายออกมามากกว่านี้

ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์