หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: ***
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องเร่งด่วนๆๆ เลยครับก่อนจะโยกย้าย  (อ่าน 517 ครั้ง)
chalee2008
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 03:53:26 PM »

ท่านครับ ผมว่า {ขอตั้งข้อสังเกต}ตอนนี้มีใครบางคน ใช้เงิน และพามวนชนมากดดัน ศาล
ตอนนี้ท่านต้องให้ผู้มีอำนาจ รีบเร่งลัด ตัดสิน คดีแดงเผาเมือง ให้เร็วเพราะจะมีการย้าย
 ข้าราชการ และ เอาเงินไป ล่อให้กับ อัยการ และ ศาล บางคน ให้ยกฟ้องและท่านจะมีความผิดได้ เขาพยามทุกวิถีทางให้คนเสื้อแดงพ้นผิดให้ได้ เพื่อจะฟ้องทหาร และท่าน
และจะมีการโยกย้าย ข้าราชการ และ ปลัดกระทรวงมหาดไทย ท่านต้องเร่งด่วน พยาม ฟ้องศาลให้เร็วเลยครับ จะมีคำสังย้าย ข้าราชการดีเอสไอ ด้วย ทหาร แดง ตำรวจ แตงโมกำลัง มา
ส่วนเรื่อง  ที่ทำตอนนี้อยากให้ท่าน เวลามีข่าวดังๆๆหรือชาวบ้านเดือดร้อนท่านต้องถึงก่อน พวกนั้นก่อนให้ได้  เพราะตอนนี้เราเสียเปรียบ เขา  ทำยังไงก็ได้ เช่นปปช จัดกิจกรรม ช่วยพี่น้อง นำท่วมเดียวก็ หนาว แจกผ้าห่มชาวเขา อีสาน   คือให้ 1เดือนให้มีข่าวว่าพรรคท่านช่วยเหลือประชาชน เพราะตอนนี้เสื้อแดง เขามีช่องจานดาวเทียมและวิทยุชุมชน ของเขาเขาพูดยังไงก็ได้  ที่บ้านผมยังมีเลยที่มีเพราะชอ่ง 3-5-7-9 ไม่ค่อยติด ไม่แจ่ม ผมว่าท่านต้องหานายทุนมาตั้งช่อง ของท่านในจานดำนะครับ

หมายเหตุ webmaster ปรับแก้ไขถ้อยคำเพื่อความเหมาะสม {    } = ข้อความที่แก้ไข
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์