หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: *****
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: ครอบครัวคุณอภิสิทธ์ และสส ปชป  (อ่าน 599 ครั้ง)
arphorn678
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: มกราคม 07, 2012, 10:54:56 PM »

ติดตามครอบครัวคุณอภิสิทธ์ คุณพรเพ็ญ น่ารักมากๆ มีภรรยาที่ดีพร้อมลูกๆที่น่ารัก เป็นครอบครัวที่มีการศึกษาดี มีพึ้นฐานคุณปู่ คุณย่า คุณตาคุณยาย มีคุณพี่2คน ที่ความรู้ดี ทุกท่่านเป็นครอบครัวคนดีมีความรู้สูงแต่ใช้ชีวิต อย่างพอเพียง และทำอาชีพแต่ละท่านล้วนสร้างประโยชให้สังคมคนที่ติดตามครอบครัวท่านจริงๆ จะเห็นครอบครัวนี้สร้างสรรค์สังคม สั่งสมคุณงามความดีมาตลอดเพราะฉนั้นอย่าแครงใจในตัวท่าน ท่านเหมาะสมเป็นนายกของคนไทยจริงๆ เราเจอคนดีแล้วเราควรสนับสนุนท่านให้กำลังใจ เลือกท่านเถอะนะคนไทยคะ แล้วเราจะเห็นเยาวชนมีการศึกษาอีกอย่างท่านมี ปชปรุ่นใหม่ไฟแรง พร้อมเดินกับท่านช่วยบ้านเมืองเดินหน้า ตอนนี้คนข้างๆท่านล้วนเป็นคนดีในสังคม เป็นคนหนุ่มประวัติการศึกษาดี มาจากครอบครัวดี คนไทยคะอย่าปล่อยให้คนดีโดดเดี่ยวนะคะเมืองไทยไม่สิ้นหรอกคนดี จาระนัยไม่หมดคน ปชป น่ารักดีทุกคนดิฉันขออวยพรให้ทุกท่านกลับมาบริหารประเทศไวๆและอยู่นาน ขอพระครุ้มครองพวกท่านกลับมาเร็วๆนะคะ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ เจ๋ง จุมพิต
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์