หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
หัวข้อนี้ยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้ง
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: ธงสัญลักษณ์พรรค  (อ่าน 951 ครั้ง)
ส.ส.เด็ก(หลุยส์)
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 06:06:22 PM »

สวัสดีครับท่านนายกฯ อภิสิทธิ์ ที่รักและเคารพ

ผมได้อ่านข้อความในส่วนนี้ประจำ ผมเห็นมีคนมาขอรูปถ่ายพร้อมลายเซ็น แล้วท่านก็ตอบตกลง ยินดีที่จะส่งกลับไปให้ ผมประทับใจมากครับ ถ้าผมได้รับคงดีใจสุด ๆ เป็นการกระชับสัมพันธ์ ทำให้ประชาชนรู้สึกว่านายกคือคนของเราจริง ๆ  
ผมก็ไม่อยากรบกวน (55+) แต่ว่าผมอยากได้จริง ๆ อยากได้มานานแล้วแต่ไม่รู้จะหาจากไหน คือบ้านผมมีรูปท่านชวน - ท่านอภิสิทธิ์ ที่ถ่ายคู่กับผม พร้อมลายเซ็นติดอยู่หน้าบ้าน พอข้างนอกบ้านก็มีตราสัญลักษณ์พรรคประชาธิปัตย์ติดอยู่อีก 4-5 ดวง และมีธงชาติติดอยู่หน้าบ้าน สิ่งที่ผมอยากมีคือมีธงของพรรคประชาธิปัตย์ ติดอยู่ประดับบารมีแห่งธงไตรรงค์ ผมอยากรบกวนท่านช่วยหน่อยได้มั้ยครับ "ธงสีฟ้าตราประชาธิปัตย์" คือสิ่งที่ผมอยากติดไว้หน้าบ้านประกาศให้เขารู้ว่า ข้าฯคือลูกพระแม่ธรณี...

14/2 ซ.สวนฉัตร ต.กำเนิดนพคุณ อ.บางสะพาน จ.ประจวบคีรีขันธ์ 77140

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ปล.สู้ ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้เสมอ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Abhisit Vejjajiva
Administrator
Normal

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 04:23:46 PM »

จะแจ้งสส.ให้ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์