หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
คะแนนเรตติ้งของหัวข้อนี้: **
คุณยังไม่ได้ให้คะแนนเรตติ้งสำหรับหัวข้อนี้:
ผู้เขียน หัวข้อ: ทบทวนหวยบนดิน : ท้าทายกรอบความคิดรัฐบาลใหม่  (อ่าน 11866 ครั้ง)
persrective
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 11:55:50 AM »

....เวปไซ แทงหวยใต้ดินครับทำไมปิดกันซะทีผทแจ้งไปยังเวปไซ ตำรวจแห่งชาติแล้วครับ มันผิดกฎหมายแต่ทำไมป่อยกันไว้ครับ ผมแจ้งไปยังสำนักงานตำรวจแห่งชาติหลายวันแระครับ....

หมายเหตุ webmaster ปรับแก้ไขถ้อยคำเพื่อความเหมาะสม ... = ข้อความที่ตัด   

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
vergil
สมาชิกทั่วไป
Normal
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:24:13 PM »

ที่จริงยกเลิกไปก็ดีเหมือนกัน  ทั้งหวยทั้งลอตเตอรี่
เอาเวลาไปทำมาหากิน  ดีกว่ามาฝากชีวิตไว้กับลาภลอย
ถ้ารัฐบาลทำได้  เราก็ไม่ซื้อได้เหมือนกัน ....(เพราะมันไม่มีให้ซื้อ ^^")
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์